10 Các câu trả lời

อายุครรภ์น้อยๆ น้องตัวยังเล็กมากค่ะแม่ สัก 8w จะตัวโตขึ้นชัดเลยค่ะ หมอนัดแม่ซาวน์อีกทีเมื่อไหร่คะ

อีก4สัปดาห์คะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะแม่เห็นคุณหมอบอกว่ายังไม่เห็นตัวน้องมีเลยมีการกังวลนิดหน่อยคะ

VIP Member

คุณหมอได้บอกแม่ไหมคะ ว่าเจอไหม ผลซาวด์คุณหมออ่านเก่งกว่าบรรดาแม่ๆแน่นอนค่ะ

พึ่งไปซาวด์มาเหมือนกันค่ะ คุณหมอบอกว่าไม่เห็นตัวอ่อนเด็ก 6 สัปดาห์ กังวลมากค่ะ

ใช่คะแม่เองก็กังวลเหมือนกัน

ยังเป็นเอ็มบรอโอ้อยู่คะ กำลังอยู่ในช่วงแบ่งเซลฝั่งตัว เห็นชัดๆ 8week ขึ้นไป

ของเราตอน5วีค เจอแต่ถุงแบบนี้เลยค่ะ พอ9วีค โอ้โหตัวโตเลยค่ะ

ของแม่อ้ะยังเล็กท้องยังอ่อนยังไม่เจอค่ะ จะเจอตอน 8 -9วีค

แม่ถามหมอเลยค่ะไหนๆก็ซาวด์แล้ว

เห็นมีตรงจุดกลางๆๆๆเล็กมากกกกก

กี่เดือนถึงซาวน์ดูได้คะ

ของแม่ซาวให้ตั้งแต่5วีคแล้วคะ

Câu hỏi liên quan