21 Các câu trả lời

หายค่ะแม่ ถ้าอยากให้หายเร็วหน่อยช่วงนี้ก็ทาครีมบำรุงไว้ค่ะ ซึ่งทาตอนนี้มันไม่หายหรอกแต่หลังคลอดมันจางเร็ว หลุดเร็วค่ะ

หลังคลอดประมาณ2,3วันจะหลุดออกเองค่ะแค่เอานิ้วถูก็จะหลุดง่ายมากส่วนที่ไม่ออกแนะนำให้ใช้ครีมค่ะ☺️

ค่อยโล่งใจหน่อย ขอบคุณค่ะ 🙏😂🙆🏻‍♀️💕

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ทั้งคอ รักแร้ ขาหนีบ แต่ไม่อาย ไม่กังวลเลยค่ะ เดี๋ยวหลังคลอดก็หายค่ะ

ใช้เบบี้ออยเช็ดก็ออกค่ะ นี่เช็ดให้สามี ออกดีมาก ต้องเช็ดเป็นประจำนะค่ะ

ดำทุกอย่างที่แม่บอกมาเลยค่ะ หัวนมก็ดำ รักแร้นี่ดำแบบไม่น่าให้อภัยเลยค่ะ 😅

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เพิ่มมาขึ้นขาลายเป็นตุ่มขึ้นขาเยอะมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ คอ ขาหนีบ รักแร้ ท้องแตกลาย แม่ๆใช้ครีมอะไรกันคะ

หนูไม่ได้บำรุงอะไรเลยค่ะ 😅

เป็นค่ะแม่ รักแร้ดำมากๆๆๆๆๆ คอก็ดำ พอคลอดเสร็จถึงจะหายดำค่ะ

เป็นหมดเลยค่ะที่แม่พูดมาเหนื่อยใจเลยหน้าก็ดำค่ะแม่

หายคะ เคยเป็นช่วงท้อง พอคลอดแล้วก็เริ่มหายคะ

โอเครค่ะพี่ ขอบคุณค่ะ 🙏😂🙆🏻‍♀️💕

เดี่ยวคลอดก้อหายค่ะ ของเราหัวนมดำด้วย😅😂