75 Các câu trả lời

คุณแม่บ้านนี้ยังไม่เจ็บคลอดเลยค่ะ นน.น้อง หมอชั่งให้วันนี้ 3,362 กรัมแล้วค่ะ อึดอัดแย่แล้ว อายุครรภ์ 37w4 ว่าจะคลอดเอง ถึงเวลาจริงๆต้อง นน.เยอะกว่านี้แน่เลยจ้ะ

ยินดีด้วยค้า น้องอคินน่ารักน่าชังมากค่ะ น้ำหนักดีมาก😍

ยินดีด้วยนะคะคุนแม่น้องหน้าเกียดหน้าชังจังคะรักเลย😘

ขอบคุณครับบ

ชื่ออคิณเหมือนกันเลยจ้าแม่ บ้านนี้ 8 เดือนแล้วจ้า

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักมาก แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

ขอบคุณครับบ

ตั้งชื่อเดียวกันเลยค่ะ น่ารักน่าชังมากค่ะ

ยินดีด้วยค้ะแม่ หล่อ จัง น่า ฟัด เชียว😍🤗

ผิวสวยยังกับผู้หญิงเลย คลอดตอนกี่วีคคะ

น่าเอ็นดูจังเลยลูก ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยค่ะ..น่าหยิกน่าชังจังเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan