3 Các câu trả lời

TapFluencer

ไม่ต้องกลัวนะคะคุณแม่ เราก็จำไม่ได้ค่ะ เพราะประจำเดือนมาไม่ปกติ ตอนคุณหมอถามเราก็บอกแค่คราวๆที่เราพอจะนึกออก ตอนนั้นบอกผิดบอกถูกไปหมด เดาๆเอาค่ะ55555 แต่สุดท้ายคุณหมอเขาก็จะนับอายุครรภ์ให้เราจากผลซาวด์อยู่ดีค่ะ คุณแม่ไม่ต้องกังวัลนะคะ😆

ขอบคุณนะคะ💖

บ้านนี้ไม่โดนนะคะแม่ เพราะว่าประจำเดือนมาไม่ปกติ อายุครรภ์หมอสามารถวันจากขนาดตัวของเด็กได้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ❤️

บ้านนี้ไม่โดนค่ะคุณหมอบอกไม่เป็นไรค่ะ สุดท้ายหมอก็ซาวด์วัดอายุครรภ์อยู่ดี

ขอบคุณค่ะ❤️

Câu hỏi liên quan