8 Các câu trả lời

ตอนแรกแม่บ้านนี้ก็จำไม่ได้เหมือนกันว่าประจำเดือนขาดวันไหนเเต่บังเอิญเป็นคนชอบถ่ายรูปเราเลยย้อนกลับไปดูรูปที่ถ่ายไว้เลยจำได้จ้า😁มีใครทำแบบนี้บ้าง

หมอเค้านับประจำเดือนวันแรกของครั้งสุดท้ายที่มาค่ะแม่ ถ้าซาวด์แล้วหมอบอกได้เท่าไหร่ก็เท่านั้นค่า 😁

พอเข้าห้าหมออัลตราซาวด์อีกรอบให้ชัวร์อีกรอบค่ะ เราคนนึงที่จำ ปจด ไม่ได้ค่ะ

ไข่อาจจะตกช้า หรือฝังตัวช้า ทำให้อายุครรภ์จริงๆไม่ตรงกับประจำเดือนค่ะ

ถ้าจำ ปจด. ไม่ได้ให้ยึดจากใบซาวด์ค่ะ

ยึดตามผลอัลตร้าซาวด์ค่ะ

ยึดตามใบซาวด์ค่ะ

ของโรงพยาบาลค่ะ

Câu hỏi liên quan