14 Các câu trả lời

น้องมีโรคแทรกซ้อนไหมคะ พอดีน้องคลอดก่อนกำหนด 30 6 น้ำหนัก 1900 แต่มีภาวะแทรกซ้อน ปอดติดเชื้อ กับ ติดเชื้อในกระแสเลือดค่ะ

ตอนคลอดกี่โลค่ะ ทางนี้35 4น้ำหนัก1900เอง เเอบคิดมาก กลัวน้องคัวเล

แก้มเป็นซาลาเปาเลย เลี้ยงง่ายๆโตไวๆสุขภาพแข็งแรงนะคะ

จั้มมั้มมาก​ น่ารัก​น่าชัง​มาก​เลย​ค่ะ​

โอ้ยย อยากยืมมานอนกอดสักคืนแท้ค่ะแม่

น้องอมอะไรอยู่คะลูก เเก้มเยอะจัง

น้องได้กี่เดือนแล้วค่ะคุณแม่

จ้ำม่ำมากแม่ น้องกินนมอะไรคะ

บ้านนี้เคยลองแล้วไม่ถูกhi qค่ะ ตอนแรกโอเคหลังๆมาอึเหนียว เลยต้องเปลี่ยน

ตอนคลอดได้อบกี่วันค่ะแม่

TapFluencer

แก้มน่าฟัดมากค่ะ❤️

Câu hỏi liên quan