54 Các câu trả lời

เมื่อก่อนผมร่วงเยอะมากค่ะ เดี๋ยวนี้เหมือนผมไม่ค่อยร่วงแล้ว ประหลาดใจเหมือนกันตั้งแต่มาใช้ทรีทเม้นท์ กระปุกสีเขียว ยี่ห้อดีแคช สูตร ออแกนิค พลัสฯ ตอนนี้ตั้งครรภ์ใกล้จะ 8 เดือนแล้ว ใช้แค่อาทิตย์ละครั้งเอง

บ้านนี้ตัดสั้นเลยค่ะ พอน้อง6-7เดือนเริ่มไม่ร่วงมีรากผมออกใหม่เยอะมาก แต่พอน้องเกาะยืนได้ผมก็ต้องขาดหลุดร่วงเหมือนเดิมเพราะอิลูกดึงเก่งมาก😭😭😭

ร่วงเหมือนกันคะ​ บ้านนี้ตัดสั้นเลยคะ​ แต่ก่อนยาวมาก​ หมอบอกว่ากินโปรตีนไปก็ไปเลี้ยงผมหมดไม่ถึงลูกเลยตัดจ้า​ แล้วแต่บ้านไหนนะคะ

ใช่ค่ะ บางบ้านตัดบางบ้านไม่ตัด บ้านนี้เบาลงบ้างละคะ เข้าเดือนที่4แล้วสุดๆเลยยยย ><

เหมือนกันค่ะ คลอดได้3เดือนกว่าแล้ว ตอนนี้ใกล้จะหมดหัวแล้วค่ะ ยิ่งเป็นคนผมบางอยู่ด้วย วันๆก็ได้แต่กวาดผมตัวเองบนพื้น😭😭😭😭😭😭😭

จริงค่ะ กวาดแล้วกวาดอีก

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ พอลูกเข้าเดือนที่ 3 ร่วงเป็นกำ ตอนสระผมก็ร่วงเยอะ พอหวีก็ยิ่งร่วงออกมาอีกค่ะ เครียดมาก

บ้านนี้ก็ร่วงอยู่แล้วด้วย กลัวเหมือนกันจ้าา ^^ แต่ก็ยังมีความหวังว่าจะไม่ต้องตัดผม 🥰

คิดว่าเป็นคนเดียวจากที่เป็นคนผมหนา หนามากตอนนี้พอมัดแล้วรู้เลยว่าผมร่วงไปเยอะมาก

ท้องประมาณ3-6เดือน ร่วงหนักมาก นี้จะมาหลังคลอดอีกหรอ ผมยิ่งบาง อิแม่คิดหนักเล้ยยย

VIP Member

บ้านนี้ก็ร่วงหนักมากค่ะ ตอนนี้น้อง5เเือนผมแม่ยังร่วงหนักมากอยู่เลยคร่า

Super Mum

ดีนะที่แม่ผมหนา บ้านนี้ผมบางอยู่ก่อนแล้ว ตอนนี้เหรอคะ ไม่อยากจะพูด 😖😖😖

เมื่อไหร่จะหยุดร่วงก็ไม่รู้เนอะ

Câu hỏi liên quan