473 Các câu trả lời

เสียใจด้วยน่ะคุณแม่ บ้านนี้ก็เคยแท้งคุกคามตอน3เดือน แต่แท้งสมบูรณ์ สู้ๆน่ะค่ะเมื่อถึงเวลาน้องก็จะมาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ เราก็เคยแท้งลูก แต่ตอนนี้น้องมาเกิดใหม่แล้วค่ะ ทำใจให้สบาย เดี๋ยวน้องก็มานะคะ สู้ๆ ✌️

VIP Member

เสียใจด้วยนะค่ะ เราก็11สัปดาห์กว่า มีเลือดออก น้องไม่มีการเจริญเติบโต หัวใจหยุดเต้น ใจสลายเลยค่ะ

VIP Member

หลังจากนี้ดูแลตัวเองดีๆนะคะแม่ ถ้าอยากมีน้องอีก ให้มีหลังจากนี้ 3-4 เดือนนะคะ ขอให้เข้มแข็งค่ะ

เคยตกเลือดเหมือนกันค่ะ ผ่านไป4เดือนก็มีน้องใหม่ จนทุกวันนี้จะเข้าเดือนที่6แล้วค่ะ สู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะเเม่ สู้ๆนะค่ะเเม่ ดูเเละตัวเองบำรุงเยอะๆเดียวน้องก็กลับมาหาเเม่นะค่ะ✌️✌️

ตั้งแต่เลือดออกกี่วันค่ะน้องหลุด เราก้อพึ่งเลือดออกช่องคลอดค่ะ กลัวเหมือนกันค่ะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะแม่แม่บ้านนี้ก็เคยค่ะน้องหลุดแล้วน้องก็มาเกิดใหม่ตอนนี้ได้13w+1แล้วค่ะ

เสียใจด้วยค่ะ ดูแลตัวเองแล้วเดียวน้องก็มาใหม่ เคยผ่านจุดนี้มาแล้วเหมือนกันคะ สู้ ๆค่ะ

เราเคยผ่านแบบนี้มาแล้วค่ะ เสียใจมากค่ะ แต่ไม่นานน้องก็มาอยู่กับเราอีกค่ะ สู้ๆนะคะ

Câu hỏi liên quan