16 Các câu trả lời

เราดื่มนมตราหมีคะ บางวันกฺ็แอนมัม กินไข่แทบทุกวัน วันนี้ไปตามที่หมอนัด หมอบอกว่าคุณแม่บำรุงเยอะเกินไปกลัวว่าน้องจะน้ำหนักเกินเกณฑ์ ไอ้เราก็ตกใจ บำรุงเยอะไปก็ไม่ดีหรอ นี้ก็พึ่งรุ้ อีกสองอาทิตย์ถึงกำหนดคลอดคะ

จะคลอดยากค่ะ ถ้าน้องตัวใหญ่เกิน

VIP Member

กินกล้วยน้ำว้าคะแม่ ตอนไกล้คลอดน้ำหนักลูกน้อยเหมือนกัน พอกินไปซาวอีกทีน้ำหนักลูกขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยคะ แล้วกะกินนมกินไข่

บ้านนี้ตอนท้องข้าวไม่ค่อยได้ทานค่ะ เน้นนมเน้นขนมปังข้าวมื้อกินมื้อ น้องแรกเกิด3500กรัมค่ะ น่าจะยุที่พันธุกรรม​ด้วยนะคะ

ทานกล้วยน้ำว้าวันละ2ลูก​ ไข่วันละ2ฟอง​ และนมนะคะแม่​ รับรองขึ้นเเน่นอนจร้า

VIP Member

เราดื่มนมวันละ​ 2​ กล่อง​ กล้วยน้ำหว้า​ และไข่ค่ะ​

กล้วยน้ำว้า วันละ2ลูก ไข่ต้มวันละฟอง อะโวคาโด้ค่ะ

นม ใข่ กล้ว เนื้อสัตว์ พุ้งแน่นอนค่ะ

ค่อยมาบำรุงตอนคลอดก็ได้ค่ะคุณเเม่

เด๋วตัวใหญ่ก้อคลอดยากอีกหรอกค่ะ

VIP Member

เนื้อ นม ไข่ ถั่ว ผัก ผลไม้ค่ะ😊😊

Câu hỏi liên quan