20 Các câu trả lời

เบื่อคำถามแบบนี้จัง ท้องเล็กท้องใหญ่แล้วมันทำไมอ่ะ ไม่เข้าใจ ท้องเล็กๆก็ดีแล้วเวลาคลอดจะได้ลดง่ายๆ บางคนเหมือนแค่อยากอวดว่าดูสิชั้นท้องเล็ก ชั้นยังดูดีไม่เหมือนคนท้องจะคลอดเลยอะไรประมาณนี้ อันนี้ไม่ได้ว่าเจ้าของโพสนะ แต่ว่าคนอื่นที่เคยเห็นมา

เยอะมาาาากเนอะ พักนี้

ถ้า น.น ลูกตามเกณฑ์ ก้อไม่ต้องมาลงถามคนอื่นหรอกค่ะว่าท้องเล้กไปไหม อะไรแบบนี้ คำถามแบบนี้ไม่ได้มีประโยชน์ค่ะ มันอยู่ที่ น.น. เด้กในครรภ์ ขอโทดค่ะที่พูดตรงๆ เพราะเจอคำถามแบบนี้บ่อยมาก

จริงค่ะ ช่วงนี้เจอถี่มาก

อยากอวดท้องก็ถ่ายโชว์ได้ค่ะ ไม่ต้อวมาถามท้องเล็กท้องใหญ่หรอกค่ะ ขนาดท้องไม่มีผลกับเด็ก

เห็นด้วยค่ะ

9-10เดือนค่ะ ถึงท้องจะเล็กแต่น้ำหนักลูกเกินเกณมา2ขีดนะจ้ะ อิอิ

จะคลอดอยู่แล้วทำไมถึงพึ่งมากังวล

นั่นน่ะซิ

อันนี้รูปตอน36w ตอนนี้37wแล้วจ้า

ขอบคุณค่ะ❤️

33w+3ค่ะ มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก

ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกจร้า

35 วีค 3 วันจร้า

35+1 W ท้องสองจ้า

8เดือนแล้วคะ

Câu hỏi liên quan