14 Các câu trả lời

4เดือนแล้วค่ะท้องไม่ออกเหมือนกัน จะใหญ่ช่วงกินข้าวมาอิ่มๆ

VIP Member

บ้านนี้โตตอนเกือบ5เดือนค่ะ แต่ค่อยๆโต เหมือนมีพุงมกกว่า😂

VIP Member

จะโตช่วงไตรมาส 3 ค่ะ ของเรา 7 เดือนยังออกไม่มากเลยจ้า

เดี๋ยวก็โตค่ะบางทีก็6-7เดือนท้องค่อยออกค่ะ

ตอนนี้18wท้องไม่ออกเหมือนกันค่ะ ท้องแรก

บ้านนี้มาโตตอนเจ้าเดือนที่เจ็ดค่ะะะ

สี่เดือนกว่าแล้วจ้าท้องไม่ออกเลย

ท้องจะโตตอน 5-7 เดือนจะเห็นชัดค่ะ

ท้องจะออกตอน6-7เดือนส่วนใหญ่ค่ะ

ตอนนี้15 w พุงเหมือนอิ่มข้าวค่ะ

Câu hỏi liên quan