16 Các câu trả lời

เราก็ไม่แพ้อะไรเลย ..จนมารู้ตัวว่าท้องก็ตอนสามเดือนนี่แหละค่ะ ของเราซาวด์ครั้งแรก 12+6 ..เพราะตอนแรกคิดว่าท้องลมเหมือนกันเคยซื้อที่ตรวจครรภ์แล้วขึ้นขีดจางๆตอนสองเดือนได้ กว่าจะตัดสินใจไปฝากครรภ์ดูก็สามเดือนหมอจับตรวจก็เจอเลย

ฝากท้องยังค่ะถ้ายังรีบไปฝากนะค่ะตัวเล็ก​จะได้แข็งแรง​และอีกอย่างเราจะได้ระวังเพื่อมีภาวะอะไรเกี่ยวกับครรภ์​คุณ​หมอ​จะได้แนะนำถูกค่ะสู้ๆค่ะไม่ต้องกลัว

ของเราไปซาวตอน 12 วีคจ้า ท้องแฝด ไม่แพ้เลยสักนิดนึง ก่อนท้องเป็นยังไง ท้องก็ยังเหมือนเดิม อาการที่คนอื่นๆเป็นกัน เราไม่มีสักอย่างเลยจ้า 😁😁😁😁

ไปซาวด์ดูเถอะค่ะ จะได้สบายใจ เราก็ไม่แพ้ ไม่มีอาการเลย ตอนนี้15 w. แล้วค่ะ ในใบซาวด์ 12 w5d เห็นเป็นรูปร่างแล้วจ้าา

ของเราตอน 12 สัปดาห์เห็นเป็นตัวเด็กนะคะ แต่จะยังเล็กมากๆค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ คุณแม่อย่าเพิ่งกังวลไปค่ะ

เมื่อตอน 10 สัปดาห์ค่ะ ไม่มีอาการแพ้เหมือนกัน ตอนแรกก็คิดว่าท้องลม พอหมอซาวให้ อ่ะหัวกลมเชียวลูก😄

เห็นแล้วค่ะ นี่รูปซาวตอน 11วีคค่ะ ไปซาวดูได้เลยจ้า เราก็ไม่เคยแพ้ท้องใดๆเลยค่ะ

เราก็ไม่แพ้ค่ะ ไปซาวด์ตอน 11 วีคกว่าๆ เห็นตัวน้องแล้วค่ะ

เราท้องแฝด ไม่แพ้เลยค่ะ น้องแข็งแรง ปกติดีค่ะ ^^

ขอบคุณนะคะสำหรับข้อมูล เรารออีกเดือน ถ้ายังไม่เห็นถุงแยก คงต้องย้ายรพ.ฝากไปรามาแล้วอ่ะจ้า

12วีคพอดีคะ รูปดูใหญ่หน่อยนะคะคุณหมอซูมให้คะ

Câu hỏi liên quan