18 Các câu trả lời

ตื่นเต้นคะ ตอนนี้24+1 แล้วคะ รอลุ้นว่าหน้าจะเหมือนใคร ขอไห้คุณแม่และน้องแข็งแรงนะคะ😊

ไม่รังเกียจรับได้หมดค่ะแม่ สุดารัตน์ วุฒิศิลป์ 85ม.11ต.บางคู้อ.ท่าวุ้งจ.ลพบุรี 15150

ขอบคุณค่ะแม่

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะท้อง2จ้าผ.ช.อยากเห็นหน้าจะเเย่ยุแล้วหมอนัดผ่า9กันยาจ้า

ตื่นเต้นค่ะ ยิ่งเวลาลูกดิ้น #ยิ้มออกมาอัตโนมัติเลยค่ะ อยากเห็นหน้าเค้าเร็วๆ

😊😊เหมือนกันคะ

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ ท้องแรกว่าตื่นเต้นแล้ว ท้อง2ตื่นเต้นยิ่งกว่า 😁☺

ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ...ขอให้แม่ๆน้องๆทุกคนสุขภาพแข็งแรงนะคะ...😊😊❤❤

VIP Member

ตื่นเต้นค่ะท้อง2แล้วครั้งแรกยังเด็กยุมากๆตอนนี้กลัวมากค่ะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกในครรภ์ค่ะ

บ้านนี้ก้อท้อง2ความรุ้สึกตื่นเต้นเหมือนค่ะ

ตื่นเต้นค่ะ ยิ่งใกล้คลอดยิ่งตื่นเต้นค่ะ