43 Các câu trả lời

แม่ซื้อในshopee แบบนี้เลยค่ะ ประมาณ80-90บาท/ผืน เลยจัดมา4ผืนเลย

VIP Member

บ้านนี้ซื้อไว้รองเวลาเปลี่ยนแพมเพิสค่ะกันเปื้อน

2-3 ผืนคะ ไปข้างนอก 1 วางข้างเตียง 1 เปลี่ยน เผื่อซัก 1

ซื้อจ้า ซื้อแบบในรูปเลย ในช้อปปี้ 55฿เองจ้า

ซื้อค่ะ แนะนำในช้อปปี้นะคะถูกกว่าเยอะเลย

ซื้อ 2 ผืนค่ะ เอาไว้รองเวลาเปลี่ยนแพมเพิส

ซื้อค่ะ แต่เราใช้แบบออแกนิก สีออกน้ำตาล

แนะนำแม่ซื้อแบบนี้ ผ้านุ่ม ซักออกง่าย

เพจไดโนคิดคะราคา จำไม่ได้คะ

อันนี้ใช้แล้วไม่ดีเลย ไม่แนะนำค่ะ

VIP Member

ซื้อค่ะ ไว้เปลี่ยนชุดเช็ดตูดลูก

Câu hỏi liên quan