32 Các câu trả lời

เจ็บท้องแข็งมีหลายสาเหตุ ค่ะ ลองศึกษาหาข้อมูลดูนะค่ะ และให้แม่สังเกตตัวเองตามอาการ บ้านนี้ก็32w ค่ะ ท้องแข็งบ่อยเหมือนกัน แต่จะแข็งไม่ใช่มดลูกหดเกร็ง แข็งลูกโก่งตัว ตีลังกา😂ท้องแรกจ้า ถ้ามีอะไรผิดปกติหรือกังวลใจ แนะนำให้ไปหาหมอนะค่ะ

ท้องจะแข็งบ่อยค่ะช่วงใกล้คลอด คุณแม่ต้องสังเกตการดิ้นของน้องด้วยนะคะ หากท้องแข็งมีอาการเจ็บท้องนาน5-10นาทีถี่ๆๆขึ้นควรรีบไปพบหมอค่ะ

32วีคเหมือนกันค่ะ. กำหนด15ตุลา ท้องแข็งบ่อย ปวดท้องน้อยพอนอนพักก็หายไม่รู้ว่าใช่อาการเจ็บเตือนหรือป่าว

ทำไม่32w คลอดเร็วจังค่ะ นี่32w คือ8เดือนค่ะ กำหนดคลอด22ตุลาค่ะ แต่เอาฤกษ์ดีเลื่อนขึ้นมา17ตุลาจ้า

หาหมอด่วนจ้า เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด ของเรา 34 วีค หมอฉีดยาระงับคลอดต้องนอน รพ.ถึง 3 วันเลยค่ะ

เหมือนกันคะ.ตอนนี้33wท้องแข็งบ่อยมากตอนนี้นอนโรงบาล.หัวใจลุกเดียวเต้นช้าเดียวเต้นเร็ว

วันเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้ปวดเชิงกรานมาก ท้องแข็งบ่อย สงสัยหน้าจะไม่ถึง18แน่เลยค่ะ

นี่ก็ท้องแข็งบ่อยค่ะช่วง38วีคยังมั่ยถึงกำหนดคลอดน้ำคล่ำแตกก่อนค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอค่ะตอนนี้เราก็32w​กำหนดคลอดตุลาคะถ้ากันยาน่าจะไม่ใช่32แล้วนะ

เราก็ 32 กำหนดคลอด 13 ตุลา

32​wทำไมกำหนดคลอดไวจังคะ​ บ้านนี้32w​ กำหนดคลอด​ 18ตุลาคม​

Câu hỏi liên quan