6 Các câu trả lời

นมอินทผาลัม กินนมวีซอย น้ำเต้าหู้ นมตราหมี แอนมัม สลับกินกันไปเพื่อป้องกันแพ้ และ กินนมที่มีแคลแซียมเยอะๆกับสูตรไม่มีน้ำตาล จะดีต่อตัวแม่กับน้องในท้องค่ะ

TapFluencer

นมจีดโลแฟต ดีน่าหรือน้ำเต้าหู้สดก็เอาแบบน้ำตาลน้อยๆ อะไรที่กินพยายามลดน้ำตาลให้ได้มากสุดค่ะกินให้หลากหลายสลับๆกันไป

กินนมหลากหลาย ดีแล้วคร้าาา แต่ให้เลือกแบบรสจืด ป้องกันการเป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์นะค๊า

กินแบบสูตรน้ำตาลน้อยค่ะแม่ เรากินวันละ2กล่องค่ะ เช้ากับก่อนนอน

ของเราแพ้นมวัวค่ะ เลยกินแต่นมอัลมอนด์อย่างเดียวเลย

Super Mum

กินนมรสจืดค่ะ ถ้าดีน่ากินแบบน้ำตาลน้อยค่ะ