28 Các câu trả lời

ลูกชายค่ะแม่ มาเป็นพวงเลยค่ะ ความจริงแล้วเราอยากได้ลูกชายแต่กลับได้ลูกสาวค่ะ 😅 แต่สุดท้ายเพศไหนเราก็รักเขามากๆเลย

ลูกชายค่ะ บ้านนี้อยากได้ลูกชายเพราะเป็นท้องแรก แต่ผลตรวจ nifty ออกมากเป็นลูกสาว ไว้ลุ้นอีกทีท้องหน้าค่ะ :)

ชี้โด่ เห็นไข่ชัดเจนเลย บ้านนี้อยากได้ลูกชาย แต่ได้ลูกสาวจ้า เพศไหนก็รักลูกเหมือนเดิม 😍❤😘

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ😅. ใจอยากได้ลูกสาว ผลออกมาเป็นอย่างที่เห็นเลยจ้า. 🤣😅❤️

แบบนี้ก็ลูกชายชัวร์ใช่ไหมค่ะแม่ดูไม่ค่อยเป็นเลย

ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ ตอนซาวน์ หมอบอก นั่นไงโด่ๆ 555

อยากได้ลูกสาว จู๋โผล่มาเหมือนกันเลยค่ะ #ท้องแรก

เราก็เห็นจากมุมนี้เช่นกัน​ 5555​ แท่งมหัศจรรย์

ชัดมากแม่ บ้านนี้หนีบอย่างเดียวไม่ให้ดูเลย

บ้านนี้ก็อยากได้ลูกสาวค่ะ แต่ได้ลูกชาย555