7 Các câu trả lời

ตอนนี้เว้นไปตามคำแนะนำแล้ว ตรวจใหม่เมื่อวาน ขึ้น2ขีดจางๆ เหมือนเดิม พอเช้าวันนี้ตรวจอีกรอบ เหลืออยู่ขีดเดียว แม่บ้านนี้ใจหายเลย ประจำเดือนขาด10วันแล้ว ตอนนี้แม่บ้านนี้สับสนมากว่าเป็นอะไร ลูกคนแรกยังไม่สับสนขนาดนี้ พอตั้งใจจะมีคนสองเพิ่ม ทำทุกทางกินยาโฟลิค ดูแลตัวเอง ตอนนี้เครียดมาก

เป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะตรวจ2-3วันขึ้นแบบนี้พอมาอีกวันขีดหายแม่บ้านนี้แอบใจหายกลัวผิดหวังเหมือนกันค่ะ

เห็นขีดจางๆนะคะยินดีด้วยนะคะแต่คงต้องรออี7วันตรวจใหม่น่าจะเข้มกว่านี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้เว้นไปตามคำแนะนำแล้วค่ะ ตรวจใหม่เมื่อวาน ขึ้น2ขีดจางๆ เหมือนเดิม พอเช้าวันนี้ตรวจอีกรอบ เหลืออยู่ขีดเดียว แม่บ้านนี้ใจหายเลย ประจำเดือนขาด10วันแล้ว

ลองเว้น ตรวจใหม่ค่ะ หรือ ลองไปตรวจที่รพ.ดูนะคะ มันจางมากๆเลยค่ะ

อาจมีสิทธิ์ท้อฃจ้าลองเว้นอิกสัก2-3วันแล้วตรวจใหม่

ของหนูขึ้น2ขีดพอดีผ่านมาสามสี่วันมีเลือดออกค่ะอยากทราบว่าท้องหรือไม่ท้องค่ะพอตรวจขึ้น2ขีดนึกว่าท้องไปหาหมอคลินิคก็ว่าท้องแต่มีเลือดออกมาจางๆไม่เยอะมันเปนอะไรไหมค่ะยากรุ้ว่าจะท้องไหม

Super Mum

แบบจุ่มเห็นจางๆ แบบหยดไม่เห็นค่ะ

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้เว้นไปตามคำแนะนำแล้ว ตรวจใหม่เมื่อวาน ขึ้น2ขีดจางๆ เหมือนเดิม พอเช้าวันนี้ตรวจอีกรอบ เหลืออยู่ขีดเดียว แม่บ้านนี้ใจหายเลย ประจำเดือนขาด10วันแล้ว

เห็นจาง ๆ ค่า

Câu hỏi liên quan