4 Các câu trả lời

เราเป็นเลยค่ะตั้งแต่ก่อนตั้งครรภ์ ทานข้าวกล้องนะคะ ทานแค่พออิ่มประมาณ 1-2 ทัพพีไม่ต้องพูน ทุกมื้ออาหารควรมีผักใบเขียว เน้นอะไรที่เป็นโปรตีน งดของหวาน แล้วก็เผือก มัน ฟักทองเลี่ยงได้ก็เลี่ยงจ้า #ขอให้ไม่เป็นนะคะ

ขอบคุณค่ะ❤️

เราเคยอ่านเจอ ให้ต้มน้ำใบเตยไม่ต้องใส่น้ำตาลดื่ม จะช่วยลดน้ำตาลค่ะ ส่วนข้าวให้เปลี่ยนจากข้าวขาวเปนข้าวไรซ์เบอรี่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ❤️

บ้านนี้ขึ้น210เรยคะสถิติมากได้ฉีดอินซูลินเช้าเที่ยงเย็นก่อนนอนอินซูลินทำให้เหนื่อยด้วยคะ

ไม่เป็นไรนะไม่ต้องเครียดรอบเเรกเรากะขึ้นจ้า195เจาะรอบ2ปกติค่ะ

ขอบคุณค่ะ❤️

Câu hỏi liên quan