30 Các câu trả lời

ถ้าหมายถึง ท้องได้ 3 เดือน แล้วจะทายาป้องกันท้องลาย ก็เริ่มใช้ได้แล้วค่ะ แต่ต้องดูส่วนผสมก่อนนะคะ ว่ามีอะไรที่เป็นสารเคมีอันตรายมั้ย ส่วนตัวแม่เอง จะเริ่มใช้ครีมน้ำมันมะพร้าว หรือเบบี้ออยล์ ตั้งแต่เริ่มรุ้ตัวว่าท้องค่ะ ตอนนี้ 6 เดือนแล้ว ยังไม่มีรอยแตกตรงไหนเลยค่ะ คือจะใช้หลังอาบน้ำตอนเช้า และเย็นค่ะ ส่วนระหว่างวัน ถ้ารุ้สึกว่ามีอาการคันก็จะทาเพิ่ม แต่ในปริมาณที่น้อยกว่าหลังอาบน้ำค่ะ เพื่อบรรเทาอาการคันค่ะ

อ่อดีจังเลย ขอบคุณนะค่ะ

รีบทาเลยค่ะ นี่ทาเดือนที้4 ทาของปามเมอจนเดือนที่7ย่าง8แต่สุดท้ายเอาไม่อยู่ถ้าจะแตกยังไงก็แตกค่ะ ทาทุกอย่างละไบโอออย นำ้มันมะพร้าว แตกกระจายเพราะลูกตัวใหญ่มากด้วยที่อื่นไม่มีแตกลายเลยมีแคใต้ท้อง ตอนนี้ก็โบกต่อไปค่ะ

ทาตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ ช่วงแรกทาออย ตอนนี้ทาจอนสันเบบี้ 5เดือนแล้วค่ะยังไม่แตก (เป็นคนอ้วนนะคะแตกง่ายเพราะเคยลดความอ้วนและผอมมีแต่รอยตอนที่ลดความอ้วนจางๆ แต่รอยแตกที่ท้องลูกยังไม่มีเลยค่ะ)

นี่ทาตั้งแต่รู้ว่าท้องคะ ทาน้ำมันมะพร้าวผสมเบบี้ออยย์หลังอาบน้ำ ตอนนี้6เดือนกว่าแล้ว หน้าท้องยังไม่ลายคะ ขนาดน้ำหนักขึ้นตั้ง 11 กก.

บ้านนี้ 5 เดือนขึ้นมา3โลจ้า ตอนนี้ท้องไม่ลาย แต่ตูดแม่ลาย 555

บ้านนี้รุ้ว่าท้องก้ทาเรยค่ะ ท้องแรกก้ไม่ลายนะคะ ท้องนี้ก้ทายุ แตีน้ำหนักตัวขึ้นมาไวกว่าท้องที่แร้ว ไม่รุ้จะเอายุรึป่าว

รีบทาเรยค่ะ หาซื้อได้ตามห้าง แระร้านขายยา เด๋วนี้ตามบูตของใช้เด็กก้มีนะคะ อองฟอง ก้มีครีมสำหรับแม่ตั้งครรภ์ กันไว้ดีกว่าแก้ค่ะแม่

ทาเบบี้ออยค่ะ ทาตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์ค่ะ ทาหลังอาบน้ำทุกเย็น ตอนนี้หน้าท้องเนียนสวยมากค่ะ ยังไม่มีรอยแตกลาย

นี่ไม่เคยทาเลยค่ะท้องแรกก็ไม่ทาจนท้องที่สองหกเดือนแล้วยังไม่ทาเลยแต่ท้องแรกท้องไม่แตกลายเลยค่ะ

นี่ไม่เคยทาเลยค่ะท้องแรกก็ไม่ทาจนท้องที่สองหกเดือนแล้วยังไม่ทาเลยแต่ท้องแรกท้องไม่แตกลายเลยค่ะ

TapFluencer

ส่วนตัวทาตั้งแต่รู้ค่ะทุกแขนงน้ำมันมะพร้าว pulmer Eucerin ลงทุนนิดหน่อยแต่ท้องไม่ลายเลยค่ะ

ทาตั้งแต่ยังไม่ท้องค่ะ เพราะจะใช้เป็นน้ำมันมะพร้าวนวดตัวหลังอาบน้ำประจำอยู่แล้ว

Câu hỏi liên quan