8 Các câu trả lời

ใช้น้ำมันมะพร้าวสะกัดเย็นทาก่อนค่ะ แล้วตามด้วยนีเวียกระปุกสีน้ำเงิน ทาเยอะๆเลยค่ะทั้งที่ท้อง ด้านข้างท้อง หน้าอก ต้นขา ช่วงแรกจะรู้สึกเหนียวมากแต่ทาไปเรื่อยๆจะชินค่ะ เราทาตั้งแต่ 12 สัปดาห์ จนตอนนี้ 30 สัปดาห์แล้วท้องไม่แตกลายเลยค่ะ แถมราคาถูกกว่าครีมทาท้องแพงๆด้วยค่ะ

โลตัส บิ๊กซี ก็มีค่ะ อยู่โซนเดียวกับโลชั่นค่ะ มีหลายยี่ห้อค่ะ สกัดเย็นออแกนิค เลือกเอาได้เลยค่ะ

มันขึ้นอยู่กับผิวของแต่ละคนค่ะ ต่อให้ใช้อะไรก็แล้วแต่ จะถูกจะแพง ถ้ามันจะแตกมันก็แตกค่ะ พี่สาวแฟนใช้ทุกอย่างที่ว่าดีสุดท้ายแตกค่ะ ส่วนเราไม่ใช้อะไรเลยไม่แตก มันขึ้นอยู่กับผิวบางผิวหนาของแต่ละคนค่ะ

เราใช้. Jergen shea butter ค่ะ แต่เห็นเพื่อนที่ใช้แบบทาท้องโดยเฉพาะก็จะเป็น. Palmers หรือ Bio oil ค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-115150)

น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นคะ

บ้านนี้ซื้อออยมาทาค่ะ

ใช้ดีนะคะ ท้องยังไม่แตกเลย ญาติแนะนำมาเหมือนกันค่ะถ้าทาแล้วรู้สึกเหนียวให้เอาแป้งทาทับค่ะ สำหรับตัวเราถ้าไม่ทาจะคันมากแต่ถ้าทาไม่คันเลยค่ะ

ว่านห่างจระเข้

VIP Member

ใช้ไอนิว I knew ค่ะ