36 Các câu trả lời

บ้านนี้ซักเครื่องค่ะ นั่งซักไม่ไหวค่ะทั้งปวดขาทั้งหายใจไม่สะดวก

ซักมือค่ะ ไม่กล้าเอาลงเครื่อง แต่แอบเห็นโหมดซักผ้าอ้อมด้วย 555

ซักเครื่องค่ะ เอาเสื้อผ้าน้องแยกใส่ถุงตาข่าย ชุดไม่เยินค่ะ

ซักมือค่ะ สะบัดๆตากเลย ตอนนี้แดดแรงแปปเดี๋ยวก็แห้งแล้วค่ะ

คนแถวบ้านบอกให้ซักมือค่ะแต่ซักไม่ไหวค่ะเลยซักเครื่องเลย

ผ้าอ้อมเอาปั่นเครื่องค่ะ พวกเสื้อผูกหมวก ถุงมือซักมือค่ะ

ซักเครื่องได้ค่ะ ใช้โหมดถนอมผ้า แล้วควรใส่ถุงผ้านะคะ

ส่วนตัวซักเครื่องจ้า แล้วแต่ความสะดวกของคุณแม่นะคะ ^^

ส่วนตัวซักเครื่องจ้า แล้วแต่ความสะดวกของคุณแม่นะคะ

VIP Member

บ้านนี้ซักเครื่องตลอด มีแค่บ้างชิ้นที่ซักมือ

Câu hỏi liên quan