14 Các câu trả lời

ทางนี้ก็ผ่าคลอดค่ะอีก 1 สัปดาห์ ตั้งใจจะคลอดเอง แต่หมอว่าน้องตัวใหญ่เสี่ยงคลอดไม่ได้เลยต้องเลือกผ่าเพื่อความปลอดภัย น่ากลัวไหมคะแม่ ทางนี้แอบกลัวเพราะไม่มีเรื่องผ่าอยู่ในหัวเลย น้ำหนักตอนซาวด์กับน้ำหนักจริงต่างกันเยอะไหมคะ ของนี้ซาวด์ได้ 3570

ซาวตอน 35 w นน 2800 กรัมค่ะแม่ แล้วก็ไม่ได้ซาวเลยจนวันมาคลอดค่ะ ตอนผ่าไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะแม่ การผ่าเกิดขึ้นไวมากค่ะ อย่ากังวลเลยนะคะ 😂

VIP Member

ทีม 2/7 เหมือนกันค่า แต่ทางนี้คลอดเอง ลุ้นทุกวันว่าจะมาก่อนหรือหลัง ปล.คุณแม่เก่งมาก 38w น้องตั้ง 3.5 น่ารักมากเลยค่า 🥰

ขอบคุณค่ะ 🥰

ยินดีด้วยค่ะเเม่บ้านนี้กะจะคลอดเองกำหนด1กรกฎายังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ทางนี้ทีมมิถุนายนเลยกำหนดคลอดแล้วยังไม่คลอดเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวก็คลอดแล้วนะคะคุณแม่ อดทนอีกนิดนะคะ 🥰

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ ทางนี้ก้อลุ้นทุกวันคะ

2 ก.ค เหมือนกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย😂

แข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ 🥰

ขอบคุณค่ะ🥰

คุณแม่กินอะไรบำรุงน้องบ้างค่ะ🥹

ไม่ได้บำรุงอะไรเป็นพิเศษเลยค่ะ กินหลากหลายค่ะแม่ เน้นกินข้าวให้ตรงเวลา ดื่มน้ำเยอะมาก เพราะตอนท้องอากาศร้อนค่ะแม่

แม่ท้องที่เท่าไรคะ

ท้องแรกค่ะแม่

แข็งแรงๆ นะค้าบ

Câu hỏi liên quan