66 Các câu trả lời

ฝันว่ามีผึ้งหลวงมาทำรังที่บ้านค่ะ สัก2อาทิตย์ก็ตรวจขึ้น 2 ขีดเลยค่ะ รอมา 11 ปี..ลูกรักของแม่

บ้านนี้ฝันว่าสามีใส่ข้อมือทองคำให้ ผ่านไปไม่ถึงเดือนสรุปท้องจริงได้ลูกสาวด้วย💕👧

เราฝันว่า มีคนอุ้มเด็กมาทิ้งไว้ให้แล้วก็เดินหนีไปเลยค่ะ ทิ้งให้เราเลี้ยงเฉยๆเลย

ฝันว่าได้ชุดเครื่องประดับทองคำโบราณประดับด้วยพลอยสีแดงค่ะ ฝันได้ 1 เดือน น้องก็มา

คนแรก ฝันว่าได้ไหทองคำ ส่วนคนที่ 2 ฝันว่าได้กำไรข้อมือ ส่วนคนนี้ไม่ฝันอะไรเลย

ฝันว่าแม่พาไปเอาของค่ะ เป็นของเล่นอะไรสักอย่าง พอท้องยิ่งฝันเห็นแม่บ่อยเลยค่ะ

ไม่ฝันเลยค่ะ มีแต่กินเก่งขึ้นแล้วหิวบ่อยมากๆ ชอบนอนคว่ำทั้งๆที่ไม่เคยชอบนอน😂

ท้องแรกฝันว่าได้สร้อยทอง ท้องสองฝันว่ามีเด็กผู้ชาย2คนเอาพระเลี่ยมทองมาให้ค่ะ

ฝันว่าอุ้มเด็กขึ้นรถมาด้วยค่ะแล้วมียายแก่ๆคนนึงจะตามมาเอาแต่เราไม่ให้

ฝันเห็นผีค่ะ ผีตามหลอกทั้งคืนจนต้องลุกขึ้นมาสวดมนต์กลางดึกอีกรอบ😑

Câu hỏi liên quan