34 Các câu trả lời

ท้องสองแล้วไม่เคยสัมผัสกับอาการแพ้ท้องเลย ท้องนี้อร่อยมะยมกินได้ทุกวัน

เราไม่แพ้เลยค่ะท้องที่3สบายๆกินได้ทุกอย่างจนตอนนี้33สัปดาห์แล้ว

แพ้หนักมากค่ะ ถึง 7 เดือน กินน้ำเปล่าก็ออกหมด ต้องแอดมิดหลายรอบ

เริ่มแพ้ตอน15wค่ะ เลยลองดื่มน้ำโซดาดูค่ะ เผื่อจะช่วยให้ดีขึ้น

แพ้หนักเหมือนกันจ้าตอนนี้12วีค2วันกินไรเข้าไปอ้วกออกหมดจ้า

บ้านนี้เริ่มแพ้2วันแรกวันที่3เริ่มดีขึ้นเพราะจิบน้ำอุ่น

แพ้หนักทุกอย่างกว่าจะหายแพ้เกือบ7เดือนเลยค่ะ

เหมือนกันคะตอนนี้15สัปดาห์ยังเเพ้ยุเลยคะ

ยุในช่วงทำใจเรยจ้า พอ14วีคเริ่มดีขึ้นค่ะ

บ้านนี้5สัปดาห์ยังไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ🥰

Câu hỏi liên quan