46 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ตั้งใจจะกินตั้งแต่6เดือนจนตอนนี้8เดือนแล้วยังคาอยู่เลยค่ะที่บ้านแฟนไม่ให้กินกลัวเป็นอันตรายเราก็บอกรีวิวเยอะนะเค้ากินกันมีแต่คนบอกว่าดีสงสัยต้องแอบไปกินแล้วค่ะ

จับซาไท้เป้า แม่เอามาให้กิน 6 ชุด อาทิตย์ละครั้ง กลิ่นและรสแบบว่า อื้อหืออ สุดๆๆ แต่คนจีนว่ากินแล้วดี ต้องทนกินเข้าไป ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ทานจับซาไทเป้าอยู่ค่ะ ทานได้2อาทิตย์แล้ว อาทิตย์แรกแทบอาเจียนเลยค่ะ พออาทิตย์ที่2 เริ่มชิวแล้วค่ะ กินสบาย

กำหนดคลอด 21 ก.ย. เหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่มีอาการเจ็บคลอดเลยค่ะ นอกจากหน่วงที่เชิงกราน ยินดีกับคุณแม่ป้ายแดงค่ะ🥰😊 Congratulations 🎉🎊

ตอนนี้มีเป็นแบบแคปซูลแล้วนะคะ ทานได้ตั้งแต่ 5 เดือน ดูข้อมูลเพิ่มเติมแลัสั่งซื้อได้ที่เพจ ร้านขายยาเอี๊ยะแซ เลยค่ะ

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด21ก.ย จ้า เเต่ยังไม่คลอด อยากรู้ว่าเวลาปวดท้องจะคลอดมันรุ้สึกยังไงหรอ จะได้เตรียมตัวถูก555

ผลงานจับซาไท้เป้าของแม่ค่ะ แม่คลอดธรรมชาติ ไม่มีหน้ามืดฟื้นตัวเร็ว ลูกผิวเกลี้ยงไม่มีไข ผิวสะอาดใสมากค่ะ

แม่ซื้อร้านขายยาสมุนไพรจีนแถวบ้านค่ะ แต่ลองหาเพจในเฟสดูค่ะ เคยเห็นเค้าขายกันในเฟสก็มี

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้กำหนดคลอด22กันยาตอนนี้38วีคแล้วมีแต่ท้องแข็งบ่อยแต่ยังไม่ปวดท้องพร้อมแตกมาเลยค่ะ

กำลังคิดว่าจะลองทานค่ะ แต่คงทานได้แค่จับซาไม้เปา เพราะเเพ้เกษรดอกไม้ ดีใช่ไหมคะ คุณแม่ทานเยอะไหมคะ

ดีคะคุณแม่ฟื้นตัวเร็วด้วยคลอดง่ายลูกแข็งแรงด้วยคะ

VIP Member

แม่กินนานกี่เดือนคะ บ้านนี้มดลูกไม่ปกติ​ แม่สามีเตรียมไว้ให้ทาน กลัวยามันไปกระตุ้นคลอดจังเลยค่ะ​

แม่บ้านนี้เริ่มทาน7เดือนจร้

Câu hỏi liên quan