74 Các câu trả lời

กินได้ค่ะ กินแล้วน้องชอบดิ้นดุ้กดิ้กๆ สงสัยจะเย็น5555

ไร้สาระมาก ไม่จริงเลย กินได้ปกติจะน้ำเย็น น้ำอุ่น

ไม่จริงค่ะ ลูกนะคะ ไม่ใช่เสื้อผ้าเจอน้ำเย็นจะหดได้

กินทุกวันค่ะ น้ำปั่น นมเย็น ชาเย็น กินแทบเว้นวันได้

จากที่รุ้มาไม่เกี่ยวกันนะค่ะ ดื่มได้ปกติจ้า✌️☺️

ทานตลอดจ้าคลอดเเล้วก็ยังทานน้องปกติดีทุกอย่าง

ทานแต่น้ำเย็นจนคลอด​ คลอดแล้วก็ยังทานน้ำเย็น​

ทานได้คะ เเถมยังกระตุ้นไห้ลูกดิ้นด้วยคะเเม่

VIP Member

ก็กินปกตินะ น้ำหนักก็พุ่งดีไม่เห็นจะหดเลย

ก้กินได้ปกตินะค่ะ แต่คลอดมาแล้วค่ะห้ามกิน

Câu hỏi liên quan