14 Các câu trả lời

VIP Member

เปนค่ะ น้ำลายเยอะและเหนียว ไม่ใช่เสลดนะค่ะ เปนน้ำลายฟองๆ แต่เยอะมาก ทิชชู่หมดเป็รกระสอบเลยคืะ เสียบุคลิคมากๆ เวลาออกไปกับคนอื่น

เปนเหมือนกันต้องมีถุงไว้ข้างๆกลืนนำ้ลายไม่ได้คืออวก​ เปนตังแต่ท้อง2สัปดาห์​ตอนนี้จะ8เดือนแล้ว​

เคยเป้นเหมือนกันค่ะตอนแพ้ท้องต้องหาลูกอมมาอมมันจะขมๆปากแต่เด่วมันจะหายไปเองค้ะสู้ๆน่ะค่ะ✌

สู้ๆน่ะค่ะแม่ เพื่อ ตัวน้อย✌🤗

บ้านนี้ชอบอมน้ำลายไว้ในปากไม่กล้ากลืนพอเยอะก็ไปบ้วนออก ถ้าอยู่ในห้องจะมีกระปุกส่วนตัวคะ

เราเคยเป็นนะ เหมือนน้ำลายเยอะมาก ไม่รู้มาจากไหน อมน้ำแข็งหรือเคี้ยวหมากฝรั่งช่วยได้

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ท้อง4เดือนก็ยังเป็นอยู่ ส่วนตัวจะอมพวกลูกอมอะค่ะ

เป็นค่ะ แต่ส่วนมากจะเป็นเสมหะ ซึ่งเราไม่อยากกลืนลงท้องมากกว่า

มันคืออาการแพ้ท้องอย่างนึงค่ะ..จะเป็นเองโดยไม่รุ้ตัว

VIP Member

พยายามดื่มน้ำเยอะๆนะค่ะ..ก้อช่วยได้อีกทางค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ บางที่เหมือนสเลดเลยอ่ะ

Câu hỏi liên quan