19 Các câu trả lời

TapFluencer

บ้านนี้ทยอยซื้อเรื่อยๆค่ะ ตั้งแต่สองสามเดือนเเรกเลยค่ะ ถ้าไป7-8เดือนจะเดินลำบากเหนื่อยง่ายนะคะ

เตรียมไว้ตอนที่รู้เพศน้องเลยค่ะ 5เดือน ตอนนี้เหลืออีกเดือนเดียวจะเจอกันแล้ว

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ตื่นเต้นไปด้วยเลยค่ะ

เตรียมตั้งแต่4 เดือนเลยค่ะ เพราะเป็นคนท้องใหญ่ เดี๋ยวจะลำบากตอนท้องแก่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ 🥰🥰

ทยอยเตรียมตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ ซื้อทีเดียวไม่ไหว

ขอบคุณมากนะคะคุณแม่

ซื้อเยอะมากบางชิ้นซื้อมาไม่ได้ใช้เลยค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศเลยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวคนแรกเตรียมตอน 8 เดือนค่ะ

เตรียมช่วงใกล้คลอดต้องมี check list ไหมคะคุณแม่ เผื่อตกหล่น

Super Mum

ทยอยเตรียมก็สะดวกดีค่าแม่

แบบนี้คุณแม่ต้องมี check list กันลืมไหมคะ

6เดือนเตรียมครบแล้วค่ะแม่

สุดยอดมากเลยค่ะคุณแม่ ขออนุญาตตั้งไว้เป็นแบบอย่างนะคะ ถ้ามีโอกาสได้เป็นคุณแม่จะทำตามที่คุณแม่แนะนำนะคะ เตรียมให้ครบไว้ตั้งแต่เนิ่นๆเลยค่ะจะได้ไม่ลำบาก

Câu hỏi liên quan