31 Các câu trả lời

เป็นค่ะขมคอไปหมด​ กินหวานไม่ได้เลยพะอืดพะอมจะอาเจียน​ ชอยกินแต่เปรี้ยว​ 8week+5

VIP Member

ของนี้19w 2dยังแพ้ไม่หาย น้ำหนักไม่ขึ้นแถมลงไปอีก 3 ก.ก . แต่ซาวด์แล้ว ปกติดี

เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้ท้องด้10w4dแพ้ไม่หายเลยค่ะกินก็ไม่ได้ทรมานมากค่ะ

กินน้อยๆนะคะแม่ กินน้อยแต่กินบ่อยๆ ทานผลไม้เปรี้ยวๆนะคะ ดื่มน้ำเยอะๆ

ช่วงแรกๆน้องก็เป็นคะ​ แนะนำพวกของกินง่ายๆผลไม้จะได้สดชื่นคะแม่

เป็นค่ะแม่ ก็อดทนมาเรื่อยๆ ตอนนี้ เข้า 10 สัปดาห์ เริ่มดีขึ้นค่ะ

1-3 เดือน ลูกยังมีถุงไข่แดงค่ะแม่ ไม่ต้องกังวล

ผ่านช่วงนั้นมาแล้วค่ะกินน้ำส้มคั่นช่วยได้หน่อย​จ้ะ

ขอบคุณ นะคะ

ขอยาจากคุณหมอได้นะคะคุณแม่

ค่ะ เดี๋ยวถ้าไม่ไหวมากๆต้องไปคะ

เราอมลูกอมช่วยได้

ตัวนี่กินได้มั้ยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

สู้ไปด้วยกันนะคะ