1239 Các câu trả lời

ของเราขึ้นเต็มหลัง ขึ้นไปยันก้นเลยจ้าแม่

บ้านนี้เป็นยุหลังค่ะ ตั้งแต่เริ่มท้องเลย

ตอนนี้เป็นคะ อายุครรภ์5เดือนครึ่ง

บ้านนี้เคยเป็นค่ะอาจจะเป็นเพราะฮอร์โมนเปลี่ยนแปลง ที่มีผื่นขึ้นคงเป็นเพราะแพ้เหงื่อตัวเองสาเหตุมาจากอากาศร้อน แม่ลองซื้อแป้งโยคีมาทาดูนะค่ะทาทุกครั้งหลังอาบน้ำและทุกครั้งที่มีอาการคันแนะนำให้ทาหนานิดนึงนะค่ะ บ้านลองแล้วได้ผลค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เป็นที่หน้าท้องคะ ขึ้นทีละ2-3ตุ่ม

เป็นคะ คันมากด้วย ทาเบบี้ออย2-3วัน ก้อหายคะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ คันมากๆ ลูบๆ หน้าท้องเอา

เป็นค่ะตอน28wแต่เป็นทั้งตัวค่ะท้องไม่เป็น

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ทั้งคันทั้งแสบร้อน

บ้านนี้เป็นค่ะเต็มหลังเต็มน่าเยอะมากค่ะ

บ้านนี้เป็นเยอะกว่านี้ค่ะ และคันมากด้วยค่ะ

เป็นค่ะ บ้านนี้เเค่ 16+w ผืนเล็กๆเต็มเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan