1239 Các câu trả lời

VIP Member

แม่บ้านนี้ขึ้นหลังกับหน้าอกค่ะ คงคิดว่าคลอดแล้วคงหาย

เป็นเหมือนกันค่ะทาครีมบำรุงผิวแล้วมันก้อจางลงค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เป็นเฉพาะตอนโดนอะไรกัดแร้วเกาค่ะ

บ้านนี้ขึ้นที่เเขนค่ะขึ้นจากหัวไหลลงไปเเค่ข้อซอกค่ะ.

เป็นอยู่เลยค่ะตอนนี้กลางคืนคันมากแทบไม่ได้นอนเลยค่ะ

บ้านนี้ขึ้นแค่ที่ท้องคะพอหายแดงแล้วก็เป็นแผลเป็นเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ34วีคขึ้นตามหน้าอกหัวใหล่ หลังเต็มเลย

เค้าเปน เเต่มันเพิ่งขึ้นเเค่ 2-3 เม็ดที่ท้องคันมากก 36+1

นี้ทาขมิ้นสีเหลืองๆ หลังอาบน้ำคะ แรกๆจะแสบๆแต่หายค่ะ

อย่าเกานะคะ แค่เอามือไปลูบๆพอค่ะ เดี๋ยวท้องจะลายนะคะ

Câu hỏi liên quan