1239 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ คันมากมาก แต่ของอิแม่ขึ้นไม่เยอะเท่านี้ค่ะ

เคยเป็นค่ะเพราะอากาศมันร้อนมากมันเลยขึ้นค่ะเดี๋ยวก็หายค่ะ

เคยเป็นค่ะ แต่มันจะหายไปเองค่ะ เป็นๆหาย แต่ตอนนี้หายแล้วค่ะ

เป็นค่ะคันมากคันจนขาลายหมดแล้วใครรู้วิธีรักษาบอกน่อยนะค่ะ

มีเยอะมากคะขึ้นเต็มหน้าท้อง หมอบอกว่าหลังคลอดน่าจะดีขึ้น

ขึ้นตั้งแต่3-4เดือนค่ะ อาจจะเป็นเพราะทาครีมเยอะมาก ไม่คันค่ะ

เป็นค่ะ เป็นตั้งแต่ท้องได้3 เดือน ขาก็เป็นตอนนี้ลายหมดแล้ว😅

VIP Member

บ้านนี้เพิ่งแพ้นมวัวตอน25วีคตอนนี้29วีคยังไม่หยุดขึ้นเลยค่ะ

ของเราเกาจนเป็นเชื้อราเลยค่ะ มีใครเป็นเชื้อราแบบนี้บ้างคะ

บ้านนี้ขึ้นแค่ที่ขา แต่คันมาก เกาจนเป็นจนเลือดไหล ทรมานสุด

Câu hỏi liên quan