9 Các câu trả lời

เป็นภูมิแพ้ผิวหนังค่ะ ตอนนี้คันก็ได้แต่ทายา ทรมานมาก ใส่ชุดคลุมก็ได้ ขาลายหมดเลย กลัวลูกจะอันตรายเหมือนกันค่ะ

เมื่อไหร่จะหายค่ะตอนนี้คลอดน้องได้10วันยังคันๆตุ่มจางแล้วขึ้นมาอีก

แม่บ้านนี้เป็นผื่นคันตอนท้อง7เดือน ได้ผู้ชายค่ะ

อยากได้ผู้ชายมากๆค่ะเพราะมีลูกสาว 2 คนแล้วจร้าา

บ้านนี้ก็มีผื่นคันขึ้นเต็มท้อง ได้ลูกสาวค่ะ

ของเราได้ ผช.จ้าา แต่พึ่งมีผื่นคันตอนท้อง😂😂

ขอให้เราได้ ผช.บ้างนะ

บ้านนี้ผื่นขึ้นทั้งแขนและหลังได้ ช. จร้า

บ้านนี้คันทั้งตัว5-7เดือนค่ะได้ผชค่ะ

ของเราได้พุหญิงคะ

เราอยากได้ ผู้ชายมากๆ

Câu hỏi liên quan