4 Các câu trả lời

มีเวลางีบก็งีบนะคะแม่ คนท้องต้องนอนเยอะๆ พักผ่อนให้เพียงพอ เพราะมันมีผลกับตัวเล็กนะ เกิดเป็นลมล้มไปอันตราย เราเคยนอนตีสาม (ทำงานดึก) ทุกวัน น้องไม่อยู่กับเราเลย😭 รู้สึกได้เลยว่าช่วงนั้นอิดโรยมากๆ สภาพร่างกายไม่พร้อมจะมีน้องเลย

ต้องพักผ่อนเยอะๆนะคะ ช่วงท้องอ่อนร่างกายอ่อนแอมาก ถ้าค้องตื่นขายของดึก กลางวันเสร็จจากขายของต้องนอนให้ได้วันนึง6-8 ชม.นะคะแม่ ดูแลสุขภาพด้วยค่ะ

น่ากัวจังขอบคุณนะค่ะทีีให้คำแนะนำเสียใจด้วยนะค่ะ

VIP Member

ดูแลตัวเองด้วยนะคะ หาเวลาพักผ่อนตอนกลางวันบ้าง