35 Các câu trả lời

กินกล้วยน้ำหว้าตอนเช้าวันละ2ลูกน้าจะช่วยได้คะบ้านนี้ก็น้ำหนักน้อยเหมือนกันพึ่งไปพบหมอมาหมอบอกน้ำหนักน้องปกติตามเกนแล้วคะ

VIP Member

เน้นนมหมีเลยจ้าาา ช่วยได้จริงๆ เนื้อ นม ไข่ นน.ขึ้นเร็ว บ้านนี้ นน.ก่อนท้อง เยอะกว่าตอนท้องอีก แต่นน.ลูกยังคงตามเกณฑ์อยู่ค่า

คุณแม่อยากกินอะไรก็กินเลยค่ะ แต่ต้องมีประโยชน์ต่อตัวเองและลูกนะคะ บ้านนี้กินของที่ชอบๆหมดเลย ลูกออกมาแข็งแรงค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กินปกติ เน้นกินนมก่อนนอนทุกคืน แล้วก็นั่งๆนอนๆไม่ค่อยได้ใช้พลังงานค่ะ ช่วยได้ ตอนนี้น้องนน.เกินเกณฑ์ 34w 3009g.

บ้านนี้ 31 วีค 1700 34 วีค 2400 ตอนนี้ 35 วีคแล้วคะ ตามเกน เรากินกล้วยน้ำว้า 1-2 นมวันละ 3 กล่อง ไม่รวมนมแพะ ไข่วันละ ลูก1-2 เนื้ออกไก่

ขอบคุณคะ.

VIP Member

อาหารจำพวกโปรตีนเลยค่ะแม่ ไข่, นม, เนื้อสัตว์ไม่ติดมัน, ถั่วต่างๆ, ผักใบเขียว, กล้วย, ยาบำรุงครรภ์ที่คุณหมอให้ค่ะ

บ้านนี้ตอน30วีค1800กรัมตอนนี้34วีค2800กรัม บ้านนี้ชอบกินไข่ต้มกล้วยน้ำว้านมค่ะแต่ส่วนมากก้จะกินทุกอย่าง😂

VIP Member

ถ้าไม่แพ้ท้องอะไรก็เน้นทุกหมู่เลยค่ะ กินบ่อยๆหลายๆมื้อ นมต้องดื่มทุกวัน ไข่ต้มวันละฟองทุกวันค่ะ

ขอบคุณคะ.😅

เนื้อ นม ไข่ กล้วยน้ำว้า จ้า บ้านนี้ตอน31w3d 1,920 ล่าสุด 34w 2,800 เช้าชอบกินข้าวไข่ต้ม2ฟอง นมวันละ2กล่อง

บ้านนี้ยังแอบกังวลค่ะ​ 35วีค​ 1,900กรัม​ ยังไม่นับรวม​ ค่าเครื่องคำนวนพลาดอีก+-2ขีด

Câu hỏi liên quan