27 Các câu trả lời

VIP Member

ขอบคุณคุณแม่ทุกคนมากนะคะ สำหรับคำแนะนำและกำลังใจ บ้านนี้ร้องไห้เก่งมากเลย เป็นอะไรนิดหน่อยก็ร้องไว้ก่อน ห่วงลูกด้วย เหงาด้วย💙💙✌️✌️

เหมือนกันค่ะอยู่คนเดียวตลอดพ่อเขาก็ไม่ได้อยูาด้วยคนละจังหวัด ทางนี้รอซัก6 7 เดือนว่าจะกลับไปอยู่บ้านกับครอบครัว อยู่คนเดียวมันคิดมาก

บ้านนี้อยู่ด้วยกันตลอดคะ แต่อีกไม่กี่วันต้องไปทำงานต่างจังหวัดคะ ต้องไปๆมาๆเดือนละครั้ง ส่วนตัวแอบดีใจว่าเมื่อไหร่จะไปทำงานสักที555

งื้อออ อยู่ด้วยกันตลอดดีจะตายไปคุณแม่จะได้ไม่เหงา🤣 แม่บ้านนี้เหงาเก่งม๊ากกก

บ้านนี้อยูคนเดียวค่ะตั้งเเต่ท้องได้3เดือน ตอนนี้7เดือนเเล้วค่ะ หาอะไรทำ ออกไปพบปะผู้คนค่ะ จะได้ไม่เครียด #แม่เลี้ยงเดี่ยว

อยู่คนเดียวเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 32 สัปดาห์แล้ว ยังทำงาน ขับรถเองตลอด แฟนทำงานต่างจังหวัด กลับมาแค่เดือนละ 1-2 ครั้ง แค่เสาร์ อาทิตย์

บ้านนี้จร้าอยู่ตัวคนเดียวตั้งแต่ท้อง5เดือนจนตอนนี้7เดือนแล้วเพราะแฟนเพิ้งไปทหารพลัด2 เหงามากๆค่ะไหนจะเลี้ยงลุกอีกคนอีก

บ้านนี้ก็อยู่คนเดียวนอนคนเดียวค่ะ แฟนติดทหาร ตั้งแต่ตั้งท้องจนตอนนี้38weekละค่ะ ต้องสตรองค่ะ เหงาบ้างไรบ้าง

อยู่คนเดียวเหมือนกันค่ะ เพราะมาเรียนต้องอยู่หอ โทคุยกะพ่อบ้างตายายบ้าง กลับบ้านทุกวันเสา-อาทิตย์

อยู่คนเดียวช่วง 4-7 แฟนไปๆมาๆเพราะทำงานช่วง 8-9 เดือนอยู่กับแฟนแต่รำคาญไปเลยชอบอยู่คนเดียวมากว่าค่ะ

โอเคค่า ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำ💙

ตั้งท้องจนปัจจุบันก็ยุคนเด่วบ่อยค่ะ เพาะสามีทำงานเข้ากะ เคลียดบ้างบางครั้งเพาะเหงา 55

Câu hỏi liên quan