114 Các câu trả lời

VIP Member

7ธันวาคะตอนนี้ท้องออกแล้วเพื่อนบอกใหญ่กว่าตอนเพื่อนท้องอีก

6 ธ.ค. ค่ะท้องออกนิดๆไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ แค่นอนไม่ค่อยหลับ

1ธันวาค่ะท้องยังไม่ออก ไม่แพ้ท้องเลยค่ะมีแต่เบื่ออาหาร

เบื่ออาหารเหมือนกันเลยค่ะแต่ของกระจุกกระจิกกินดีมาก

2ธันวาค่ะ ท้องแรก แม่หนัก49 แต่พุงเยอะดูไม่ออกเลยไหนพุงไหนท้อง

2ธันวาเหมือนกันเลยค่ะ มีแต่พุง

19 ธันวาค่ะ ท้องออกนิดหน่อย แต่น้ำหนักคุณแม่ขึ้นเยอะเลย 555

18 ธันวาค่ะ ท้องไม่ออกแต่แพ้ท้องรุนแรงเข้าโรงพยาบาลประจำ

26 ธ.ค. ค่ะ ตอนนี้ 10 week 3 วัน แยกไม่ออก พุงหรือป่องเลยจ้า งงๆๆ

9week กำหนด29 พ.ย. ยังม่ออกเลยจร้า 12weekน่าจะคลอดก่อนธันวาไหมคะแม่

จร้าแม่😍

ท้องออกแล้วค่ะ ใส่กางเกงทำงานไม่ได้เลยใส่ตอนนี้10w5จ้า

10วีก1วัน💖💖💖ของเรา5ธันวาจ้าท้องยังไม่ออกเลยแต่แพ้หนักมาก

แม่แพ้ท้องเยอะมั้ยค่ะ แล้วทำไงล่ะค่ะ 10 w แพ้เหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan