114 Các câu trả lời

VIP Member

3ธันวาค่ะท้องเเรก แพ้ท้องหนักกินไรไม่ลงเลย น้ำตาลขึ้นด้วยเจาะเลือดไปชม.ละ1เข็มรวมๆละ4เข็มกับน้ำตาล4ขวด😹 รอฟังผลถ้าน้ำตาลไม่ลดต้องนอนรพ.😭

25 ธันวาค่ะ 10วีค6วัน พอคนรู้ว่าท้องเห็นชัดเลยค่ะ อาจเพราะมีหน้าท้องอยู่แล้วด้วย ไม่แพ้ถึงกับอ้วกแต่ทานอะไรไม่ลง สามีทานเก่งมาก

ี23​ ธ.ค.​ ค่ะ​ ตอนนี้​ 11w1d ท้องเริ่มออกแล้ว​ น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นเลยค่ะ​ ลุ้นตอนไปหาหมออีกที​ 16w ขอให้น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็พอ ❤️

VIP Member

17 ธันวาค่ะ ท้องออกแล้ว เพราะเป็นท้องที่ 2 ท้องได้ 9 week จากหนัก 53 มา 59 ละ หมอบ่นเบาๆว่าทำไมน้ำหนักขึ้นเยอะจังเลยแม่ 😁

25ธันวาคมค่ะ แม่อ้วนอยู่แล้วเลยดูไม่ออกค่ะแต่แพ้ท้องหนักมากใครมีวิธิแก้แนะนำหน่อยค่ะเพลียและเหนื่อยมาก

1 ธันวาคมค่ะ​ ยังคงมีอาการ​แพ้ท้องอาเจียน​บ้างตอนช่วงเย็น​ มื้อเช้ากับมื้อ​กลางวัน​ทานอาหาร​ได้​ปกติ​ค่ะ

TapFluencer

18/12 รู้สึกว่าท้องจะออกแต่ไม่รู้ว่าท้องหรือพุงแม่นะคะ ไปหาหมอน้ำหนักลดเพราะแพ้หนักมากค่า 😂

15ธ.ค.ค่ะ เป็นคนอ้วนลงพุง ท้องตุ่ยเหมือน6-7เดือนเลยค่ะ ลูกคือจมไขมันไปอยู่ตรงไหนแล้วไม่ทราบ🤣🤣🤣

8 ธันวาคมเลยค่าาา 12 Week 2 Day เลยค่าาา ท้องออกแย้วว ไปซาวด์เห็นตัวเล็กคือร้องไห้น้ำตาแตกใส่หมอ55555

22 ธันวา ท้องเริ่มมีนิดๆแล้วคะ ภ้าถ้าเวลากินอิ่มมากๆแล้วท้องจะกลมมากเลยคะ เห็นได้ชัดเลย

เหมือนกันเลยค่ะ คลอด 22 เหมือนกันด้วยค่ะ

Câu hỏi liên quan