8 Các câu trả lời

หมอเคยบอกว่า แคลเซียมกิน5-6เดือนขึ้นไปก็ได้ค่ะ ส่วนตัวทานตั้งแต่รู้ว่าตัวเองท้อง1เดือน จนท้องผูก เลยมาเริ่มทานใหม่ตอนทั้ง3-4เดือนค่ะ

ทางนี้กินนมโฟรโมสวันละแก้ว กับธาตุเหล็กที่คุณหมอให้ น้องออกมาสูง 50 เซนค่ะ

ซื้อเองเลยครับ ไม่จำเป็นถ้ากินอาหารหลักได้มากพอ แต่ส่วนมาก กินขาดทุกคน

บ้านนี้ได้ยาเม็ดแดงมา2ตัวตั้งแต่ฝาก2เดือนยันตอนนี้

บ้านนี้ได้ไตรเฟอดีนกับแคลเซียมจร้า

บ้านนี้โอบิมิน-เอแซดกับแคลเซียมค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ได้ยาบำรุงกับแคลเซียมค่ะ

ให้ค่ะได้แคลเชียมและโฟลิคค่ะ

Câu hỏi liên quan