12 Các câu trả lời

ตรวจเจอ2ขีดตอนประจำเดือนขาดไป4เดือนลองตรวจเล่นๆไม่ได้คิดอะไรเพราะเป็นคนประจำเดือนไม่ปกติไปซาวด์ลองๆดูกลัวที่ตรวจครรภ์หลอก ที่คลินิคดูกลัวเจอแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะเพราะเจอในกลุ่มเฟสบ่อย แต่ไปซาวด์ปุ๊บเห็นแขนขาเป็นตัวแล้วคุณหมอบอกจะ4เดือนเต็มแล้วตกใจมากเพราะเคยตรวจก่อนหน้านี้ขึ้นแค่ขีดเดียว #อย่าพึ่งถอดใจนะคะแม่สู้ๆ

อายุครรภ์น้อยต้องซาวทางช่องคลอดถึงจะเห็นชัดค่ะ แม่ซาวช่องคลอดไหมคะ บ้านนี้ซาวช่องคลอดเจอน้อง+ถุงไข่แดงตอน5wค่ะ อย่าพึ่งยุตินะคะ ของแม่อาจจะต้องรออีก 2 สัปดาห์แล้วซาวด์ใหม่ดูค่ะ

ค่ะอันนี้ซาวด์ทางช่องคลอด ไม่เจอตัวน้อง 2 สัปดาห์ที่แล้ว ไปตรวจมาครั้งนึง ก็เจอแค่ถุงไข่แดงค่ะ🥹

แม่รอก่อนนะคะ อย่าเพิ่งยุติค่ะ ที่บ้านเจอถุงพร้อมตัวอ่อนตอน 7w แล้วค่ะ พร้อมได้ยินเสียงหัวใจน้องเต้นด้วยค่ะ แม่ใจเย็นๆนะคะ💕

6 สัปดาห์เจอถุงตั้งครรภ์ปกตินะคะ ของเรา 7 สัปดาห์ยังไม่เจออะไรเลย มีแต่ถุงตั้งครรภ์ มาเจอน้องอีกทีตอน 11W3D

ลองขอหมอรอก่อนนะคะพี่เพื่อความมั่นใจถึง 12wถ้าไม่เจอน้องค่อยดูดออก

กว่าจะซาวเจอตัว ก็เกือบๆ 3 เดือนค่ะ รออิกซัก2 อาทิตย์นะคะ สัปดาห์ที่9 เจอตัวแน่นอนค่ะ รอหน่อยนะคะคุณแม่

คุณแม่ใจเย็นก่อนนะ เดือนกว่าเอง ยังไม่ทันเจอหรอกค่ะ ที่แรกคุณแม่ก็ถอดใจเหมือนกัน มาเจอสัปดาห์ที่ 9+4 ค่ะ ดีใจมาก ที่แรกคุณแม่ก็ใจหวิวเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ ตอน6 สัปดาห์ก็เจอถุงตั้งครรภ์แต่ไม่เจอตัวน้อง พอ10 สัปดาห์ ก็เจอแล้วค่ะ อย่าพึ่ง ยุติ นะคะ

เมื้อ 2 สัปดาห์ที่แล้วไปตรวจเจอแบบนี้ คุณหมอก็จะให้ยุติ พอมาวันนี้ไปตรวจอีก ก็พูดแบบเดิมค่ะ

แม่ใจเยนๆนะค่ะ น้องพึ่งจะ6wเอง ของเราเจอน้องตอน10w ค่ะ หมอแนะนำให้ยุติการตั้งครรภ์หรอ?

บ้านนี้เจอตอน7w. ท้องบางคนไม่เหมือนกันต้องรออีกนิดนึงค่ะใจเย็นๆ

ยิ่งไปซาวบ่อยตอนท้องอ่อน ยิ่งทำให้คุณแม่ไม่สบายใจ

6 w 2 d ของเราเจอน้องแบบนี้ น้องยังจิ๋วมากๆค่ะคุณแม่

Câu hỏi liên quan