27 Các câu trả lời

บ้านนี้หมอบอก เด็กผู้ชายค่ะ แต่คุณแม่ก็ไม่มั่นใจเหมือนกันค่ะ..ว่าชายชัวหรือเปล่า😂

ค่ะ😍

บ้านนี้ไม่เห็นเพศเลยค่ะ หมอส่ายหัว น้องไม่ยอมไห้เห็น แม่ๆบ้านไหนดูออกบ้างค่ะ🥹

ผลตรวจน้ำคร่ำก็บอกว่าเพศชายค่ะ สงสัยน้องกลัวแม่ไม่เชื่อ 🤣🤣

บ้านนี้ผู้ชายคร่า อ้าขาโชว์เลยกลัวป๊ากับป้าหมอไม่เห็น🥰

บ้านนี้ได้ผู้ชายจร้า โชว์แบบป้าหมอกับคุณพ่อตกใจเลย555😆😆

หมอบอกผู้ชายเหมือนกันค่ะ ใจแม่อยากได้ผู้หญิง🤣

หมอบอกว่าได้ผู้ชายค่ะแต่แม่ดูยังไงก็ลูกสาว🥹

อ้าเต็มที่เลย หันตูดโชว์ไป1 ภาพตอน17สป กว่าๆค่า

หมอบอกว่าผุญคะไม่มีจู๋โผล่จ้า

หมอบอกผู้ชายเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan