4 Các câu trả lời

ของเรา7สัปดาห์ ทำงานจู่ๆมีเลือกเปื้อน แต่ไม่ปวดท้อง เรารีบลางานหาหมอทันทีค่ะ เพราะลูกสำคัญกว่าเสมอ หมอตรวจไม่เป็นอะไร สาเหตุของเราน่าจะไอจามเยอะ เส้นเลือดฝอยแตก ส่วนลูกแข็งแรงดี เสียงหัวใจเต้นดีค่ะ แต่หมอก็ให้เราลาป่วยนอนพักที่บ้าน1อาทิตย์ เราว่ารีบไปหาหมอเถอะนะคะ หรือ ถ้ามีไลน์ส่วนตัวทักคุยกับหมอที่ฝากจะดีกว่านะคะ เผื่อเป็นอะไรจะได้รักษาทันค่ะ อย่างน้อนเราว่าหมอน่าจะจัดยาเสริมมาให้เราได้ทานค่ะ

เลือดออกในคนท้อง ไม่ดีคะ เราก็มีเลือดออก โชคดีน้องยังอยู่หมอฉีดยากันแท้งให้คะ หมอซาวให้เราก็สบายใจด้วยคะที่น้องยังอยู่ แม่รีบไปหาหมอนะคะถ้ามีเลือดออกปล่อยไว้ไม่ดีคะ

ไม่ปกติค่ะ เลือดออกต้องไปหาหมอทันที มาจากหลายสาเหตุ

ไม่ปกติ คนท้องไม่ควรมีเลือดค่ะ