1 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันเลยบางเดือนไม่มาติดกันเลย3เดือน ไปหาหมอหมอบอกเป็นถุงน้ำในรังไข่ให้เรากินยาคุมแต่เราไม่กิน ประจำเดือนก็รวนมาตลอดมาบ้างไม่มาบ้าง แต่แปลกมากเรามีเพศสัมพันธ์พลาดถุงยางขาดกินยาคุมฉุกเฉินไป พอเดือนถัดมาประจำเดือนก็ยังไม่มาตอนแรกคิดว่าคงเพราะจะรวนอีกละมั้งเดือนนี้เพราะก็รวนมาตลอดและไม่คิดว่าตัวเองจะท้องด้วยเพราะปจดมาไม่ปกติ+กินยาคุมฉุกเฉินไปแล้ว แต่เริ่มเอะใจเพราะมีอาการแปลกๆง่วงบ่อยเบื่อข้าวเลยลองตรวจขึ้น2ขีดเลยเรียบร้อยจ้าาา ส่วนตัวเราคิดว่าท้องธรรมชาติได้นะเพราะเราก็ท้องมาแล้วแบบงงๆ555

จะห้าเดือนแล้วจ้าาาหมอซาวให้ดูดิ้นตุบตับๆเลยยย😊😊

Câu hỏi liên quan