75 Các câu trả lời

VIP Member

ให้กินนมเยอะๆจะได้อึฉี่บ่อยๆเดียวก็หายคะ

ให้ดื่มนมเยอะๆ พาไปรับแดดอ่อนๆ ในตอนเช้า

ดูดนมแม่บ่อยๆค่ะ ให้น้องขับถ่ายบ่อยๆค่ะ

ให้ลูกทานนมเยอะๆค่ะ ยิ่งนมแม่ดีที่สุด

หัยลูกกินนมเยอะๆหัยกินทุก2ชั่วโมงค่ะ

แม่แฟนไม่ให้ปลุกอ่ะสิค่ะแต่ลูกถ่ายเป็นน้ำสีเหลืองก็หาว่าหนูไปกินอะไรมัว

กินนมเยอะๆคะ ยิ่งกินนมแม่ยิ่งดีคะ

ตอนเช้าๆอุ้มน้องออกมารับแดดค่ะ

ตากแดดอ่อนๆในช่วงเช้าค่ะ ช่วยได้

ตากแดดอ่อนๆตอนเช้าเดะก็หายครับ

ตากแดดตอนเช้าๆทุกวันช่วยได้ค่ะ