3 Các câu trả lời

บ้านนี้ปวดท้องแบบนี้เหมือนกันค่ะ พอเวลาตีสามมีมูกเลือดแต่ยังไม่เจ็บหนัก พอไปหาหมอตอนเช้าคลอดเลยค่ะ บ้านนี้คลอด 39+6w ถ้าแม่ไปหมออาจจะไม่ให้กลับเพราะใกล้จะครบกำหนดคลอดแล้ว แต่ถ้าแม่ไหวแม่ทนก่อนก็ได้ค่ะ แต่ถ้าให้แนะนำคือไปเลยดีกว่าเพราะบางคนมูกเลือดไม่ออกค่ะ

ถ้างั้นอีกไม่นานแล้วค่ะแม่ หายใจเข้าออกลึกๆช่วยอาการลดปวดได้นิดหน่อยค่ะ ถ้ามีเลือดออกแม่รีบไปเลยนะคะ อย่ารอช้าค่ะ

ไปรพ.ดีไหมคะแม่ เพราะดูจากรูปเวลาดูถี่มากค่า บ้านนี้กำหนดคลอด27กุมภาเหมือนกัน แต่ไม่มีวี่แววที่จะออกเลยค่า🥹

อันนี้ทั้งปวดร้าวลงก้นกบปวดบีบมากค่ะทรมานสุดๆ

คลอดแล้วค่าคืนนั้นเลยย