13 Các câu trả lời

VIP Member

เสี่ยงแท้งค่ะ ของเราก็แบบนี้เลยค่ะ มีเลือดออกตอนทำงานแล้วต้องเดินเยอะมากๆ แล้วมีเลือดออกปวดท้องหน่วงๆด้วยเลือดจะไหลไม่หยุด แบบหยดติ่งๆเลยค่ะ พอไปหาหมอหมอบอกว่าแท้งค่ะ อย่าชะล่าใจเด็ดขาด

ตั่งครรภ์อ่อนมากไม่ควรทำงานเพราะตัวอ่อนยังฝังตัวได้ไม่ดีเท่าไรแท้งง่าย

พี่สาวเราเคยเป็นแบบนี้ หมอบอกเสี่ยงภาวะแท้ง แม่ไปพบหมอนะคะ

เราก็เคยเป็นแบบนี้ รีบหาหมอเลยค่ะ เสี่ยงภาวะแท้งคุกคาม

ขอบคุณทุกกำลังใจแม่ๆนะคะ ตอนนี้น้องหลุดไปแล้วค่ะ😭

งื้ออ เสียใจด้วยนะคะ ✌🏻

เราก็เคยเป็นท้องแล้วอยู่เลือดออกเยอะมาก

แร้วน้องยังยุไหมคะ บ้านนี้ก้อเป้นค่ะ เลือดออกเหมือนเป้นประจำเดือนเรย

ของเรามีเลือดออกแบบนี้ สรุปน้องหลุดค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ หาหมอด่วนค่ะ

แท้งแน่นอนค่ะจากประสบการณ์ส่วน

หาหมอยังคะ ถ้ายัง ไปด่วนเลยค่ะ