5 Các câu trả lời

บ้านนี้โดนกระตุ้นปากมดลูก2รอบรอบแรก38+2 รอบสองล่าสุดวันนี้เลย38+6เจ็บจุกแต่พอทนได้ปากมดลูกเปิด1เซนกลับมามีเลือดออกปวดหน่วงๆไม่สม่ำเสมอถ้ายังไม่คลอด26ตุลาหมอที่ฝากพิเศษนัดกระตุ้นอีก อิแม่สู้ชีวิตมากแต่ลูกสาวในท้องสู้กลับ🤣 อยากแตกมากๆแต่ลูกยังไม่อยากออกมา

ลูกสู้กลับหนักกว่า 😂วันนี้บ้านนี้ มีท้องปั้นทุก10นาที ไปหาหมอเปิด 1เซน แต่ให้ รอดูอาการที่บ้านถ้า ทุก5-7นาทีต้องรีบกลับไป รพ ด่วน ใจแม่อยากคลอดวันนี้ อยากเจอหน้าลูกชายแล้ว

บ้านนี้ตัวใหญ่ กำหนดคลอด29 ตุลาคม หมอนัดส่งตัวไปอีกโรงบาล ป่กมดลูกเปิด1เซน สรุป ผ่าไปเลย เจ้บเเค่ตอนยาชาหมด นอกนั้น มีความสุขมากๆคะ

ใช่คะ เจ็บ นิดหน่อยหลังยาชาหมด แม่บ้านนี้ พยายาม พลิกตัว ตั้งแต่วันแรกเลย เช้า วันที่2พยายาม ลุกเดิน เลยคะ

ไม่ต้องรีบค่ะแม่ ถึงเวลาน้องจะออกมาเอง ถ้าเลยกำหนดคลอดแล้วน้องยังไม่ออก อันดับแรกก็คือหมอจะให้ยาเร่งอยู่แล้วค่ะ

เมื่อคืนนี้ ปวดท้องหนักมาก ทั้งคืน เช้ามา ผ่าเลยค่ะ แอบ คลอดแล้ว 😂

บ้านนี้39+4 หมอยังไม่ทำอะไรให้เลยค่ะ 😂 หมอนัดอีกที40+1 ไม่รู้จะโดนไหม หมอไม่ได้บอกอะไรเลยค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ บ้านนี้ตรวจปากมดลูกเมื่อวาน เปิด แค่ 1 เซน รอลุ้น ต่อไปอีก 😅

Super Mum

น่าจะกวาด กระตุ้นก่อนค่ะแม่

แอบตื่นเต้น +กับกลัว เพราะ ก่อนนี้คุณหมอ วางแผนไว้ว่าจะผ่าคลอดให้ ในใจก็ อยาก ผ่า แต่ก็ กลัว😂

Câu hỏi liên quan