2289 Các câu trả lời

ผ่าตามหมอคะแต่คุณหมอเราให้เลือกได้4-5วันว่าจะเอาวันไหน

บ้านนี้กะว่าจะผ่ากำหนดหมอ แต่แม่สามีอยากให้ผ่าก่อน😅

ท้องคนแรก1ค่ะคนที่2ก้อคิดว่าจะคลอดเองค่ะแบบธรรมชาติ

1ค่ะขึ้นเตียงผ่าแล้ว มดลูกเปิด9เซนพอดีเลยได้คลอดเอง

ปากมดลูกเปิดครบแต่แม่เองไม่แรงเบ่งสุดท้ายได้ผ่าคะ

3 จ้า แต่เพราะกลัวลูกเข้าโรงเรียนช้าไปอีกปีด้วยจ้า

1 คลอดธรรมชาติค่ะ แต่โดรเร่งคลอด 41+2 w โดนเร่งคลอด 2 วัน

อยากคลอดธรรมชาติค่ะ แต่ปากมดลูกไม่เปิดเลยต้องผ่า

1ค่ะคลอดตอน36+4ทำงานจนวันคลอดทำงานเสร็จตกเย็นคลอด🥰

คนโต1คลอดธรรมชาติค่ะ คนเล็ก2ผ่าคลอดตามคุณหมอกำหนด

Câu hỏi liên quan