2289 Các câu trả lời

2 เนื่องจากครรภ์เป็นพิษตอน 36w คุณหมอเลยให้ผ่าวันนั้นเลย เพราะเป็นครรภ์แฝดคุณหมอกลัวชักและมีผลอันตรายทั้งแม่และลูก

คนแรกจะคลอดธรรมชาติแม่ไม่มีแรงเบ่งสรุปได้ผ่า คนที่2หมอนัดวันผ่าให้เรียบร้อยแต่ ผมอยากออกก่อนวันหมอนัด

ผ่าค่ะเพราะคลอดเองไม่ได้ผ่าตอน40วิคต้องใช้ยาเร่งเพราะ40วิกแล้วท้องยังไม่มีการแข็งหรือเจ็บเลย

ผ่าฉุกเฉินค่ะ ตอนแรกตั้งใจคลอดเอง แต่น้องถ่ายขี้เทาในท้องแม่ คุณหมอรีบผ่าด่วนเลยค่ะ 40w3d 19/01/2017

บ้านนี้ไม่มีในตัวเลือกเลย ผ่าคลอดแบบฉุกเฉิน ยังไม่ถึงกำหนดหมอนัดเลย ปวดท้องก่อน.😁😁

ลูก2 คลอดธรรมชาติ +นมแม่ล้วนคะ แต่..คนเล็ก(2เดือน1วัน)นี้เริ่มกินจุ กำลังจะเสริมนมผงคะ😊

2 ผ่าคลอดตามกำหนดคุณหมอ เพราะ ตอนท้องคนที่2 ครรภ์เป็นพิษ คนที่3หมอเลยนัดผ่าคลอดจ้า

ท้องแรกคลอดธรรมชาติค่ะ ท้อง2 ผ่าฉุกเฉินค่ะ ตอนนี้ท้อง3 น่าจะผ่าตามกำหนดคุณหมอค่ะ

ท้องที่3นี้ ขอผ่าคลอดตามฤกษ์ค่า 5ธันวา. อยากให้ลูก จำ ว่าแม่เกิดในรัชกาลที่9🙏♥️

2 ค่ะ แต่กำหนดผ่าคลอดของคุณหมอ ตรงกับฤกษ์ที่แม่อยากได้เลยค่ะ 11 02 21 เวลา 9.59 นาที 💕

Câu hỏi liên quan